Thời trang nữ Tạo dựng phong cách riêng cho bạn chỉ với những gợi ý nhỏ

Thảo luận trong 'Đồ trang sức' bắt đầu bởi vongtaybac, 19/9/17.

1. Tỉnh/Thành:

Tp Hồ Chí Minh
  2. Tình trạng:

Mới 100%
  3. Giá bán:

0 VNĐ
  4. Điện thoại:

0975745409
  5. Địa chỉ:

Hồ Chí Minh (Bản đồ)
  6. Thông tin:

19/9/17, 1 Trả lời, 922 Đọc
  1. vongtaybac

vongtaybac New Member

Credit:
    $21,609.50
    Nói về xu hướng thời trang mới thay vì bạn theo đuổi những mốt mới, những món thời trang và trang sức mới thì tại sao bạn không nghĩ tới việc tạo dựng phong cách và xu hướng mới cho riêng mình. Kết hợp trang phục cùng với trang sức để tạo nên phong cách của mình thật dễ dàng. Chia sẻ đến bạn những gợi ý nhỏ khi kết hợp trang sức phụ kiện.

1. Chọn trang sức theo sở thích, cá tính của bạn

Trang sức không chỉ tô điểm thêm cho diện mạo của bạn mà còn giúp làm nổi bật nên phong cách cá tính riêng của bạn. Hãy chọn những món trang sức có thể giúp tôn vinh cá tính, như những mẫu vòng tay bạc kết hợp cùng với những bộ váy sang trọng khiến bạn trở nên năng động và trẻ trung hơn. Nó còn giúp bạn cảm thấy tự tin hơn trong công việc hay trong bất kỳ hoàn cảnh nào.

2. Trang sức đẳng cấp, phong cách mới

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều những mặt hàng trang sức với giá thành rẻ và tất nhiên chất lượng thì không tốt. Chúng nhanh chóng bị đổi màu hoặc hư hỏng chỉ sau một vài tháng sử dụng. Thay vì lãng phí một số tiền không đáng như vậy bạn nên đầu tư để mau những loại trang sức cao quý khác, uy tín và được bảo hành. Tuy giá thành cao hơn nhưng về chất lượng thì sẽ bền và đẹp mãi với thời gian.

Những mẫu trang sức bạc cao cấp như dây chuyền bạc nữ được xem là một trong những món trang sức sang trọng được nhiều người tin dùng bởi chất lượng và phong cách luôn được đặt lên hàng đầu.

3. Đeo trang sức theo ý nghĩa riêng biệt
    Bạn có biết rất nhiều những trang sức nổi tiếng hiện nay được lấy ý tưởng và bắt nguồn từ những câu chuyện hay những vật thiêng liêng cao cả. Những món trang sức chứa đựng ý nghĩa sẽ mang lại sự may mắn cho bạn. Bạn có thể kết hợp giữa màu sắc như trong vòng tay charm bạn có thể lựa chọn những màu sắc của hạt charm bạc theo bản mệnh hoặc theo cung hoàng đạo của bạn để bảo vệ bạn khỏi những tai nạn hay bệnh tật.

Hãy lựa chọn cho mình những mẫu trang sức bạc và tao dựng cho mình một phong cách và xu hướng thời trang mới của riêng bạn.
  2. vongtaybac

vongtaybac New Member

Credit:
    $21,609.50
    trang sức bạc nữ cao cấp